Another Banger

This must some ktalk homos

2 Likes

What the fuck is this ? Hio ngoma must be from village mugithi superstar homosexual @sokwemtu wa njeri

Tulitoka kwa yesu ni bwana,

Yesu ni baba yangu,

Yesu ni bebe,

Yesu nibembeleze,

Yesu nataka kuwa kama wewe,

Kumbe ndivyo ulivyo,

Sasa tuko kwa yesu ni nyandue,

Yesu alitoka dunianai akiwa virgin, aliona wasupa wengi sana kama Magdalene, yule whore mali safi alikuwa na haga safi round na perky breasts alimkis vidole za miguu, na he was not tempted to nyandua them, 2000 years later, sasa mujamaa (Lgb-takataka material) amekaa ivi akaona yesu atamnyandua??

Imagine muislamu anaimba Mohammed ni nyandue…huyo anauliwa hio siku. Hawapendi upuss.

Next utaskia wamama wakiimba yesu ni mwagie nipate watoto nawe.

Tuheshimu mwana wa Mungu jameni.

3 Likes

so yesu ni homo? huyu atawekewa special section pale kwa saitan

1 Like

:sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: Kuna Time Mwingine Alisema Yeye Ni Nabii Reincarnated Huko @255 Karibu Achomwe… It was Hilarious.

Waislamu hawapendi jokes ikikuja ni dini yao, hutaiona wakiponya wagonjwa ama performing miracles za ajabu kwa msikiti