anal sex mombasa

natafuta dem anapenda anal sex we meet

Halafu mkimeet?

New villagers mtaacha ujinga sasa

9 Likes

si tufuck nataka kufuck anal

Shenz not me gayshit. You just continue continue looking for your shithole in peace

natafuta dem sorry

1 Like

Na si uandike sign utembee nayo. Mwenye anataka atajitokeza.

5 Likes

All girls in Mombasa do anal

sasa ukiweka a statement of your fantasy hapa inakusaidia na nini?

He’s busy wanking to his statement :D:D

1 Like

Nenda Shimo la Tewa utapata hilo shimo unalotafuta bila malipo.

1 Like

[ATTACH=full]20339[/ATTACH]

tafuta

Atafutiwe atwoli

http://www.kenyatalk.com/index.php?threads/dfhkm.11944/

Dem akisema she can do anal or unprotected sex, nigga run and don’t stop running… thank me later

anal is disgusting smell of shit spillage of shit

1 Like

Hello Talkers,Teacher Elgin weekend alikamua jischana hadi kwa mkia. Never ever,smell ya mavi then mtree unatoka na mavi siwezi tena. I thought huwa poa venye husifiwa hapa. Nimechoma hizo bedsheets na duve iko chini ya bed. Hiyo kitu siwess tena.

1 Like

keep it to your self

green horn detected