Ame ji peana

This independent lady by the Name of Kagwiria kame nunua shamba karibu na yangu. Huyu si ame ji peana kusema tu ukweli hapa lazima ni kamue. Na hata si camera shy.[ATTACH=full]69691[/ATTACH]

1 Like

Kamua na ulete mbisha tusafishe macho

1 Like

mpatie zile shosholite dogs …

Akigundua umemwanika hapa,utajuta

3 Likes

Sponsor anainvest halafu unasema umepewa.

5 Likes

naweza panda mti kwa shamba yake

4 Likes

Hko kanakaa kampira

keinyeji freshi sana.plot ya wkend mnapitia vct,if results are okay…unakararuria kwa hizo banana trees on the background DFHKBB

1 Like

Wewe utajua saitani ni nani. He’ll conspire ju ya hii kiherehere yako ya kucount before hitting.

1 Like

Ako swafi sana mblo…

Who is she?

Chakula poa ya wazee.
Na pia usijichoche ka Culture

2 Likes

Anataka shamba boy wa kulima hiyo shamba?

2 Likes

safisana.kamua na ujiekee panty to remember her.

kamua hadi kwa settings hiyo matako ukiona iki vibrate unambao tena

Na ulete evidence kwa telegram. ambia uncle ukupee invite

Kulingana na wanaume kijiji naona agent Scofield na agent burrows waki ni ongezea points hapa

I trust my mbloz here. @Purr_27 pia wewe

???

[QUOTE="biraru, post: 720007, member: 1332"manequin freshi sana unakararuria kwa hizo banana trees on the background DFHKBB[/QUOTE]

Fixt