Amar

Huyu Mkisii wa Amar bado yuko au vipi wadau

Wuehh…hio mali imeweza drop digits!!

She went to Dubai and came back .she is now in freelance business if you know what I mean…ukitaka digit inbox

Huyo dem ni bubu.

Amebarikiwa side ya bj. Alinipea moja ya kimataifa I had to appreciate her by doubling the rates

@Agwambo rushia mimi namba moja ya mtu wa Amar

Mzito @anon46421834 leta number ya bubu banae … niongeze bubu kwa list yangu …nishamaliza midget, physically handicap, legally blind lakini bubu bado. Usiniangushe kiongos

Sadness of life…unataka ya mentally challenged nikuwai

Pia hao nishamaliza … na mii the way I see it ni kuwa adventurous.

Bj ni raw ama CD ikiwa

You are mistaking her with Sarah

Unnatakankuomba mathe pesa uende kukamulia lanye?

Be nice:D:D:D

I think I met huyo sarah online, we were talking then akaanza kuniuliza if I know sign language, nikamshow kukula vitu doesn’t need sign language. Does sarah have an almost similar body type to the one in the pic here ama?

Yeah kalikuwa Tamu sana nlimkamua pia

Sarah ni huyu

[ATTACH=full]332627[/ATTACH]

Was a different one basi, naona huyu sarah wenu si kabaya lakini

Ni bubu, kanavaanga visexy sana.