Alpha Male amezalisha

Checkini venye huyu alpha male amezalisha mtoto. Kina @Karoga hawawezi hii kitu
https://www.youtube.com/watch?v=eOc6ljjStcg

Is He happy?

The most ideal way minus the recording

Tulisemaje kuhusu madame wako na tatuu!?

:D:D:D:D:D…beta male kwisha patikana , kunguru gets knocked up by an alpha male ,alpha male anaingia mitini, kunguru inaiita beta male girlfriend kumsaidia kuzaa complete with cameras,hii Ni kutumiwa vibaya

hii ni ufala ingine ya stupid sana! yaani watu kutafuta likes manze it is disgusting!