Alikuwa ananitwanga kama burukenge! JB Masandaku talks about how Tina Kaggia used to beat him

MASANDUKU AWACHE UPUSS ASEME TU ALITAKA KIENYEJI MUPYA

she looks abusive

1 Like

Alikuwa anapigana na Kunguru wengine?

Ulikamua?

Halafu ninja ingine inaona imetosha kwenda El Edde inapeleka kwa nyumba. Alijua hajui.

Speaking of that I am starting kuogopa lady smokers, they have a temper and the vengeance of Lucifer. Hata ule wife ya Okombe alikua chain smoker mbaya.

2 Likes

hahaha.huyo jamaa ni toast.

Alikua in company of other three. Kama hayuko na wao anakaa solo. Hakua ana mix na watu wengine kando na hao madem watatu. By the way she used to walk around with a sonitec radio… Akiwa frustration benchez vol full blast! :smiley: :smiley:

2 Likes

She has psychological issues.

2 Likes

Zii si nimekushow alikua very strange…

kama ulishindwa kufika bei ya kuma yake sema si kuleta mushene hapa mkisii mijinga

sawa jamaa ya daystar

na mileage unaona kama alifikisha ngapi kwa hiyo time yote?

Ile bench karibu na City clock ukielekea missio hall?

1 Like

Alikua Tangaza btw

Kwanza ikikupata kwa kihara na pipe wrench utakuwa kaputt.

2 Likes

:D:D:D
Bahati mbaya nikiamka hapo nipate amefika Botwsana.

2 Likes

:eek::eek::eek::eek::eek::D:D:D:D:D:D:D:D:D:D. Anaweza jua kilichomtoa kanga manyoya…raw uninhibited violence

Huyo muyamaa anafanana na githeri man

2 Likes

Engui pia wewe ulipigwo? Pole

1 Like

Boss mimi spigwangi hivi hivi.

1 Like