Alfa Jiro Circoo. Warning: Long And Boring

Alfa Jiro jema. … @Mtanzania Magufuli ambia wale waswahili wenzako kiswahili is a boring shit of language. …how do you expect me to read this shit to the end… .ii nilitumiwa na mtanzania Ferk hapa… Nisaidieni kusoma, Mi siwesmek wallahe

Ctrl A + C + V

Habari mkuu
Mimi kwa jina naitwa kelvin, ni mwanachama hai katika huu mradi wa commhubb na nimepiga hatua ndefu kuwaelewesha watanzania wenzangu wengi ambao wamejiunga na wao kwa sasa wanawaelimisha watu wengine.

Huu ni mradi ambao upo katika wazo (pre launch), Na mara nyingi miradi mikubwa yote duniani ilianza na wazo mfano mzuri ni (google,facebook, microsoft nk) katika mradi huu lengo kubwa la mradi ni kuhakikisha tunatoa huduma za internet bure duniani kote.

Najua unajiuliza kwa nini internet itoleewe bure na wakati kuna gharama za uendeshaji pesa itatoka wapi?
Ni jukumu langu kukuelewesha, kitu tunachokifanya kwa sasa ni kutafuta watu wanaosapoti wazo kwa kujiunga nasi yaani nao wamekubaliana na wazo angalau watu milion moja itakuwa vyema kwa kuanzia mchakato mzima.
Mtu anapojiunga na kuanza kualika watu anatoa mchango mkubwa sana wa kuisaidia tovuti ya kampuni kuwa katika top traffic search kwa kufanya hivyo inasaidia kampuni kupata dili za matangazo na kupata pesa ambapo kwa sasa baadhi ya pesa zinatumia kulipa wanachama waliotimiza $20 na kuendelea, na pesa nyingine zinawekwa kwa ajili ya lengo kuu la kampuni ( kutoa huduma za internet).

Na hili tuweze kutoa huduma za internet bure ni lazima tununue au tutengeneze mitambo itakayoweza kutoa huduma za internet kwa kingereza inaitwa INTERNET PROVIDER’S(ip’s) mitambo hii itatugharimu takribani trilion 24 kwa pesa ya kenya.
Jinsi hiyo pesa itakavyopatikana…mipango ya kampuni ikishapata watu wa kutosha watakaojiunga na kusupoti wazo itaingia katika soko la hisa na kutangaza nia na malengo ya kampuni, pia kuuza hisa za kampuni ambapo watu wengi matajiri wanaojua jinsi hii miradi inavyoendeshwa watachangamkia fursa ya kununua hisa na hapo tutatengeneza pesa nyingi mno zitakazoweza kutumika kutengenezea mitambo ya internet providers
Unaweza kujiuliza je? Kampuni itafaidika na nini wakati kampuni inatoa internet bure? Swali zuri la kujiuliza ila kampuni itafaidika kwa kiwango kikubwa na kutengeneza mamilion ya pesa kwa sababu wafanya biashara wengi watatumia kampuni ya commhubb kutangaza biashara zao na kuikimbia google kwa sababu commhubb imewezesha wateja wengi kutumia internet bure kabisa kwa hiyo watu wengi watatumia commhubb search engine badala ya google search engine, huvyo hao wafanyabiashara watatakiwa kulipa kwa ajili ya matangazo yao.

Mfano mzuri google kwa sasa inaingiza mapato ya dolla 500bilions kwa mwezi ambayo sawa na trilioni 1200 za kitanzania, ambapo katika hizo pesa wanayoipata kutoka kwa advertisers ni trilions 475 sawa na trioni 950 kwa pesa ya kitanzania na hiyo dola 25bilioni sawa na trion. 25 ndio inayopatikana kwa wale wanaonunua vifurushi vya internet, ambapo kwa mujibu wa google monthly transaction huwa wanatumia dola 15bils katika operesheni zote za kampuni yaan kulipa mishahara bills kodi nk

Hapo sasa ukichukua 500 -15=485 ambazo uende kwenye mgawanyo wa hisa (dividends) na kila mwanahisa wa kampuni anapata mgao wake kutoka na idadi ya hisa alizonazo katika kampuni

Sasa jiulize km google ikitoa huduma za internet bure maana yake sasa uchukue ile $485bils-$25bils= $465 huzi ndizo wangegawana wanahisa wa google lakini wao bado wanaendelea kutunyonya wananchi masikini huku wao wakitengeneza mabilion ya pesa.
Nadhani utakuwa umefunguka kidogo kama una swali jingine niulize

Mdau kwa ufupi huyo mzalendo wa Tanzania anasema kuwa wana free intanet na wanapeana bure kwa wale watajiandikisha. Kwa mfano tunajuwa huyo mtanzania alikutumia kwani wewe ni msumari kata au kwa lugha la kimombo “poor as fùck” ujisaidie

Now in English?

Kama hukusoma ata mimi sisomi.

Upussy gani huu, too many slaves in Kenya, sasa ulitaka atumie lugha gani kuwasiliana na waswahili. Kama huwezi kusoma unaweka pembeni. But that shit wont change anything, Swahili is expanding and will be there for centuries na itasambaa Afrique nzima. Sasa wewe kaa jione mjanja sababu huwezi kusoma kiswahili. Ati boring shit, don’t be stupid.

1 Like