Aiyayaya Pastor Omwenge PCEA Mwea

Utafuna kondoo wake.
[ATTACH=full]162190[/ATTACH]

upusss ya kujiongelesha

Sawa mjuaji

He he he huyo kunguru angekubali kubomolewa boot dwy fwy Pastor Omwenge angemlipa na Sadaka! :smiley:

Nikiwaambianga demand ya P2 on mondays iko yuu mnaona ni vako!

*Hiyo Emoji ya Mercy Naichi …haikosi pia yeye ni mboga ya passi!

… lazma Pastor ni villager hapa! chieth! :smiley:

:D:D:D . I wonder why they fall for these pastors? Especially madem wako choir

in their community pastors are higher up in the food chain…but greed also made her capitalize her sexuality…

Fake

Upussy mtupu!!!

Dame Akipandwa apandike!

PCEA does not have pastors, they have reverends. s Sunday collection is not handled by him, it is banked by local parish and forwarded to presbytery. in short this is shit.

Fake kama accent ya Caligraph Jones

Am a member and i can attest to this…so hiii yote ni UPUSS !!

Pia Mwea majina inafaa ukuwe ya Shine Eyez…hii FAKE kabisa

Mlisema kuna WhatsApp conversation generator app?

[ATTACH=full]162201[/ATTACH]

mlisema na nani ngombe ino

@uwesmake . na hii ukali yako yoote,can you ferk a porcupine ??

Mimi sioni ukali hapo, inakuaga ni ufala.

As a member i concur with you… upus detected

Iyo ni CEAP