Airport Security

Wadau leo nikipitia security screening hapa airport hiyo machine imeonesha niko na kitu kwa ngotha. Screen biggie kila msee anacheki kitu imeflagiwa red :joy::joy:. Uyo dem anascreen akanipea options mbili: pat down public ama private? Nikasema public :joy:. Bana dem ananipat down design anapandisha mikono chini ya mboo :joy::joy:. Hajapata kitu lakini nimefeel embarassed vibaya. I need to be careful which underwear I buy. Fake Chinese underwear zina embarass mbirrionaire kama mimi.

Acha niingie kwa washroom nichunguze ni nini iyo imekwama apo. Ama Putin alituma his KGB mboyz wakaweka implant kwa deki due to my recent visit to Ukraine :ukraine:. Either that or the CIA is implanting stuff in our dicks to prevent MBRACKS from pollinating their snow bunnies.

Tamu sana :joy:.

3 Likes

Ati airport? Soja wa mall Nakuru anakupapasa ufurahi unaona uko airport?

12 Likes

Umekaa tu ivi fuaaaaa ukinyamba ukidunga ukinusa…….

Jim Kelly Kick GIF by Warner Archive

7 Likes

Tunajua uko na luwere ya balls after urapiwe na perdition
download

Ata picha ya huyo female airport worker bana… mbona ulikubali public patdown faster hivyo?.. uliogopa kuingishwa probe hapo nyuma ya ofisi?.. hahaha

Great idea to ask that you be frisked in public. Ingekuwa private iyo race card ingetupwa kwa dirisha upigwe finger adi kwa matako

1 Like

Race card Nakuru?

Sitawahi enda na anyone working security ati to be frisked in private :joy:

The machine was actually clear ati kuna kitu kwa ngotha. But yeah. I’d never go somewhere private with anyone working security.

1 Like

Huyu ni mbambako aliyepotea?

Umekua Ukraine juzi tena? With such imaginations, you should be in Hollywood

1 Like