AHAhhh stupid

Saa ingine nkama nakuanga na umbwa kwa akili!!! Shiet nime shooter nkaskia ka mafi :meffi::rolleyes::rolleyes: kadogo kamoto kame toka… fkng kasia anyway am sure sio mm peke yangu imehappenia… kama uko apo and it has ever happened to you mguu juu… b right back acha nkapanguxe apa kwa bush

Punguza bhangi kijana

Member

This @Mosa guy is a retard

We know And we don’t give a shit

Na kale kamkuno mtu anasikianga kautamu kwa àsshole? Hapo kwa shimo. Unajikuna unasikia kautamu fulani. Bora usinuse kidole

Mtingizi

Why are you gay?

Good quiz