Afrojiri SACCO

Hio flag hapo imeficha machungwa
Naiheshimu sana. Mimi huamka kisha napiga Salute kwenye picha la Rais kwa ukuta wangu alafu nina
Pray the national anthem kwa kitanda kabla nitoke ndio niwe na mchana njema
[ATTACH=full]48281[/ATTACH]

Uki mark register jaribu kufuta. Usichafue register

Mchawi wa tanga kwa nini unafungua ii sacco yenu masaa ya wezi kama sisi?

Khasia

Kua wa kwanza kujibu uuzi Wako nikama kupiga punyeto

2 Likes

He he…oswahili.dll

1 Like

#Plebs
(Whatever that means)

Punyeto
Ni nini?
Kufanya au kupiga punyeto, ni tendo la kutomasa sehemu zako mwenyewe za siri ili kujisisimua kimapenzi.
Kwa hivyo katika kupiga punyeto hamna hofu ya kuambukizwa magonjwa yanayosambazwa kupitia ngono, kwani haimshirikishi mtu mwengine.
Punyeto ni toshelezo kamili la kimapenzi kama utatumia njia mbali mbali za kujitomosa na kujipa papasa ya kujistarehesha. cc @bjurmann @aviator