Afrojiri sacco

A beaut We’n’sday y’all…

[ATTACH=full]179948[/ATTACH]
grape hyacinth

May the Lord grant us a wonderful day. Good day people.

Good day mabibi na mabwana

Morning Talkers…

[ATTACH=full]179958[/ATTACH]

May God reach our destinations before us today. Great day to all.

Mwalimu when do you ever get some? Hata na hii baridi unakesha hapa na maua ya kishienz.

Good morning. Good day friends

Choose a reply-
Polite- I march to a different drama so mimi hufanya kazi yangu wakati mumelala
Impolite- Unataka kunipa mdinyo? I am sorry I’ll have to decline juu mimi si wa mikundu…
@Liberty umepata nafuu?

:D:D:D:D:D sweeep kali hiyo

kabisa ndugu, nilipata matibabu jana, 8 k. Niko job sasa ila natumia dawa. shukran kwa kunijulia hali.

I woke up and my eyes refused to open !
Good day villagers