Africans are bottom underdogs

Yaani what stupidity is this ? This is highest level of umbwa. We should be nuked up to extinction


Hio mbuzi ingekua na anthrax hizo maubwa zote zinakufa Tu roho safi

1 Like

Sema Mkamba, naona bwanako @anon46421834 hapo, kwani mlikua wapi huko? Amekuzalisha ama ni kiherehere tu?

Mzee mlawiti wacha ushoga. Wewe hauna akili .Mzee kama wewe anafaa kuwa analea wajukuu lakini uliuza mcoondur chafu hio miaka yiote. Lest kids forget let me show them how aged you are . Shenzi

Nauliza, bado unapanulia hio jaluo matako yako chafu?

Mzee mlawiti 2019 bado ulikua unasumbuliwa na baridi baada ya kufukuzwa Dubai na savings zako za 30k . Mzee uko karibu kudedi na hauna watu .
@Kanguthi Nani alikuroga?

1 Like

Sina watu? KUMAanisha? Haicwo

Mashoga kwani mnakuanga na watoto ama bibi? Si unaishi kwa kennel like a dog you are . Heard even your mother cursed you up

Joo nikuoe pamoja na mkeo and I adopt your kids. It will be 3some every day, unaninyonya kende as I grind your harlot wife to dust.

Labda ujaribu mamako kabla akufe jinga hii , you have 30k I have 30mirrions , I outcash you mlawiti, jaribu @cortedivoire mko same rank

You can be worth birrions, hainisaidii. Bottom line is I fvck your wife in the anus

Nimetoka kumwaga njoti mzito kwa kunyi ya madhako saisai.Nimetumia smegma kama lube.Amenilipa 40k yenye mlikua mmechanga na ma bradha na ma sistako.Amesema next sunday ni same place same time.

Can see you’ve come blazing to the rescue of your wife, mnazaa lini ama Kazi ni kutombana tu? Wewe na Umaraya yako utatulia kweli?

Umekula miti pale Dubai mpaka unafikiria kila mtu ni msenge kama wewe , hauna adabu Malaya wewe

Mimi sio msenge Mkamba, its never serious its just to let you not get comfortable around here. You will understand when you get wiser.
Salimia ule maraya rafiki ya bwanako @MTINGIZA_KITANDA na uwaambie wawache Umaraya.

somebody spread propaganda that this is what kikuyus, by which they mean mungiki, (which they keep forgeting is part of Azimio now, as maina njenga is a close confidant of raila), do when they are planning to murk jaruos.

This is a perfect display of the echo chamber effect. You tell yourself a lie so many time that you believe it, and you end up being the imaginary boogyman of your nightmares.

“Battle not with monsters, lest ye become a monster, and if you gaze into the abyss, the abyss gazes also into you.” Nietzsche

Kivese you don’t have permison to mention my name any howly ghaseer

You are a known bottom fagget,don’t smear filth on elders mbway