Afadhali Mtu Anipige Ngeta Badala ya Kuniibia Hivi

https://www.youtube.com/watch?v=AH9uXpgYo-k

Hawa ni majangili wenye guts kuruka.
Huyu ni mgeni jiji:D:D:D

Wah.
Vile unaambiwa utalijua jiji.

Huyu ameibiwa kweli? Alipeana.

Watashikwa hawa

River Yala loading…

Dude is too soft

Always own a gun shoot someone

The first mistake that rider made was let that first guy take his keys. Mimi ningerusha yeye huko na nisonge na motorcycle yangu.

huwaga rule beba some weapon in your vehicle…drama hizi ngu huija baridi

Hii generation iko way too soft. Ata venye hao wasee hukaa ni magondi tu. Uko na helmet wekelea mtu headi wengine watoroke

These are the sheltered middle class kids who rarely venture beyond the confines of their estates. A street smart Nairobi citizen would be a lot sharper and would know those are thugs pretending to be askaris.

Hawa hakuna mahali wanaenda.

Why do MOFOs leave keys Kwa Pikipiki au gari.
(Even if it’s just for One second). That was a Piece of advice by my Old Man(MHSRIEP) as I learnt to drive that Al never forget.
Hata ulienda Kwa Gas Stephen na unatoka nje kununua soda wakieka Ngatia! Toa key boss na uweke Kwa mfuko.

IRN kwani watu huko YunaRed States watu huwacha kifunguo Kwa gari?
Cz Kwa movies mi huona mtu alitaka kuiba gari huwa anaingia tu anawasha anaenda.

Nitaleta hekayaa vile nilihepa watu wa Kanjo/Thugs hapo tao.
Sikujua kama ni wezi au ni kanjo.walinishika nikikojoa Kwa chuom.
Niliwatoka hata Omanyala would have been proud of me:D

That guy was way too soft,hiyo lugha inapigwa haposio ya maskari.Mimi nakuua walahi,kwanza niko na pillion nyuma ,hehehe,msee ashapita supreme na anasema anaenda City hall :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

What a fucking phaggot, ata mimi kama kijana wa pembroke siwes kubali kubebewa ivyo

Unless the motorcycle is designed with a keyless ignition system, he can’t ride without a key.

Hao kina @johntez addi gaza msafi wanaongea na uoga sana. That’s red flag number 1 right there

Manugu nyinyi sasa mjadala ni kujipongeza mkishangilia jambazi na mwananchi ameibiwa?
Unugu kiasi