Advise this frustrated woman aki men can drive women to unimaginable things

BTW in woman sphere on daily basis kuna mama anataka kupeana mtoto they don’t even sell them they just want to give out their kids bcz of irresponsible father of the children. Women think twice b4 rushing to open legs or even get married to some men.

Copied

Hello gels! Kuna issue hapa naomba mpee besty yangu mawaidha. Huyu dem amekua akiteswa Sana na bwanake so she decided enough is enough even though hana pesa ya kuama. Bwana alikua anatime Bibi akibuy kitu anaona itatoa pesa anaenda anaunza, rent hakua analipa, food etc… dem akaona atakufa btw she decided to commit suicide then mtoy apeane ama wakufe pamoja, we adviced her hasiue mtoy coz alikua depressed sana. Akaamua kupost fb akiomba mwenye anaweza chukua mtoy wake bt instead watu wengi walimtusi wengine wakampea advice na kumpa moyo that’s kuna kesho. Inshort Ile dawa alikua amebuy akatupa akaskiza watu juu she’s not the first kukatalia na familia wala kuteseka.

Sa katika hiyo harakati ananishw aliingia inbox msgs zimejaa akasoma, bt Kuna hii moja ilikua inavutia kiasi. Kuna mama aliminbox akamshw “wee ni mrembo Sana husiteseke na mtoy, kuja unizalie nikulipe 150k”, dem akaforwrd hiyo msg kwangu nikamshw achat nayeye myb ako serious. Kumbe yule mama alikua serious na dem akakubali, she gave her option one azae mtoy alipwe aende zake, 2 aoelewe kwa hiyo boma. According to that mama her son is disabled na wanataka kumtoa mbegu huyu dem awekwe azae mtoy wa familia, na akitaka kuolewa nayeye pia mamake atatoa dowry na wachukue mtoy wake wamlee as in atakaa tu poa na akitaka sex anaenda kutafta.

Alinishw hiyo story yote na Kama rafiki nikaona sitaweza kumpa advice alone, nikuje huku mmepee advice pia… ni Kama huyo mama ako serious sana na amependa huyu dem na mtoy wake, ako na shida mob sana saa hii n that mama anasema she will take care of her from day one Hadi azae, rent, mtoy yaani kila kitu. Anataka akuwe surrogate mother or wife to her disabled son by he’s healthy ni vile hawezi lala na mwanamke.

Sex aliambiwa anaruhusiwa na mum in-law coz anaelewa ni mdogo na mwili inaitaji bora hasionyeshe watu wa inje. Huyo mama hakuangi Kenya, ako outside the country so ni yeye kijana na sisters wake wawili bt amejengea kijana nyumba.

For me I think ni mpango wa mungu ndio sababu alikua anateswa ndio apatane na hiyo family wasaidiane… Breakthrough inakuja na njia mob, what’s ur take gels?

How can u advice her gals? N is 150k worthy being a surrogate mother ama aolewe tu? She’s member here atafollow…

First khama is a ReaL bitch, huyo muanamuke kuteseka sio kimakosa. She could be paying for her past sins kama vile kukula pesa/Fare ya vijana bila kugawa mguu. Kuringia a potential husband. Mambo mengi…

Second, mtoto anaweza zaliwa with congenital defects kama down syndrome, kiwete kama babake etc.

Nikuulize according to your explanations unaelewa surrogacy kweli?! :eek:

Its really upto her to make the final decision.

*Ma slayqwins should learn from experiences of their elder sisters.