Advice ama tell me what u think

Ok… if someone is gay and he is not harming you or anyone around him would you keep on yapping around aty you are gay sijui get the fuck out here!!! Serious when are people gonna grow up and mind their own shiet! Pipo like @kush yule mnono mbona mnawashangwa na mafi yenye iko kwa mkundu ya wenzenu…

gays will end up in hell, if they do not repent

Only @under23 can relate. Yag nyinyi:meffi::meffi:

Chunishwa sukuma bila kusumbua kijiji please.

narelate kwa hiyo diss ya kush mnono

Sijui mbona hiyo avatar yako inafanyanga niskie kukupiga ngumi…

What someone does in his bedroom is none of our fucking business,as long as nobody shoves it in my face…i m good…Otherwise gay peeps wajiwekee

Tupatane wapi ufanye ivo? Leo niko ngong

Exactly.

Kalisha ujinga Ngong’. Nilikuwa naongelesha @under23.

Aty kuongelesha?? Hehehe okay aliongeleka? Naeza kuzima fala hii chunga hiyo mdomo yako itafanya ujipigishe kuni ukionanga kama ni jokes

you chose to read what you want to see he said ngumi not kuni, you are gay beyond redemption, so FOH

Speaking for myself I say,enjoy your sex,practise it but do not burden me with it. I already have enough to contend with…

Do you have a problem with that?? Ww kwanza enda ukapumzishe hiyo mkunye yako mtaro…

Yessssss i agree with you kabisa. Everyone should live their life their way and to the fullest… bora usiharm yeyote au chochote

Woah. Calm down. Maze ata sikuwa nimekuongelesha sijui umetoa hii wazimu wapi.

Gay is gay niqqa… Haiwezi kuwa right kufumuliwa marinda wakati hata God hakukupa hiyo anus kwaajili hiyo

Let God judge it then… mbona mfanye kazi sio yenu… thats my point

Sawa nime calm ady

A @Mosa deh. Nmelike hii post yako sio ati ju inamek sense but ju ya vile umejitetea kiGay. Anyways with all the poosies floating around why should I go “operation chora 7” … si ata afathali niwashe bajaj