Admin

Njoo hapa please tukutane.
Labda niwewe ulikua mombasa transformer ikaenda.
Hebu weka stamp tukuone.
Wewe ni wetu

1 Like

Heheheeee @Meria Mata your concern on ktalkers is worrying. Wapi @bjurmann?

1 Like

Ama ni shemale @Supu don

@Guru niko in de house

1 Like

naulisa mumeona @imei2012 nadhani transformer yake ndio imeenda

2 Likes

Hehe…ufala

Wapi ile picha @admin akipigiwa ngita

1 Like

[ATTACH=full]32462[/ATTACH]

15 Likes

ice pubes :D:D:D:D

Ice pubes:D:D:D

:mad: NV copycat brarre dust!

Eagle Tulivu likes this.

:D:D:D:D

[ATTACH=full]32471[/ATTACH] so jazzman unamaanisha @Nefertities ni mwanamme:D:D:D

2 Likes

:eek::eek::eek::eek:
:D:D:D:D

Nilibandika majina tu, sikuangalia vizuri

1 Like

:D:D:D:D:D

Hehehehehe.

@admin bado hajatokelezea
Reason to be worried.