Admin

Whats with these annoying ads all the time?
[ATTACH=full]369310[/ATTACH]
[ATTACH=full]369311[/ATTACH]

Peleka ushetani mbali !!!

Wewe @tall mnyama everywhere lazma unasumbua mamako sana. Kijana kichwa ngumu kama samaki inaitwa okoko. Juzi tu ulikua unaulizia browser gani fiti ya kutoa ads, ukapewa advices zote. Ndo hii bado wewe na kichwa chako kimejaa kinyesi unasumbua elders.

Tombwa mkundu ghasia taka taka

[ATTACH=full]369314[/ATTACH]

Mujamaa charge phone tafasali

Hiyo mwanamke kwani ni vampire?

You probably watch alot of afro cinema.

:D:D

Wacha wenye platform wapate kitu buana, unatumia platform sare…what do you expecti?