Admin...Nini hii

[ATTACH=full]49470[/ATTACH]

@aviator ona huyu ako na 50 points na hana message ama like ata moja…[SIZE=1]story gani hii[/SIZE]

mysteries of @admin ville…

Meffi wewe huoni amemaliza one year…brare

one yr akinyonya mboro ya uwes ??

Yani tunashare rank, ni sawa tu:([ATTACH=full]49472[/ATTACH]

Ulikuwa unafuata nini kwa Profile yake? Tuanzie hapo. Juu mwanaume kufuata mwanaume mwenzake huwa ni Sh…

why are you still a S.V???

Huyu ni monkey na zile masks zake. Si watu wako na ma-fetish?

:D:D:D:D:D:D:D:D

akikuomba mcoondu

Uliza @admean

@admin chunguza hii maneno
this is very umeffi

@admin, you are summoned here.

Explain.

admin THIS IS UNACCEPTABLE UNIPE STAR AMA TUANZE PICKETING TIBIM

HEHEHE. ORDINARY VILLAGER TULIA. ACHA KIWARUU

Mimi nipewe nyota ndogo.

utawezana na marangi?

Marangi sitowezana nayo kaka!