Admin gawia sisi adsense

Vile hakuna adblock ya simu.
Admin should fork over some of that advertising revenue.
Kila member aanziwe na 5k

Ombaomba detected[ATTACH=full]199149[/ATTACH]

mimi kuna pop up inatokea hapa daily ya dating profiles. nikikrick , T&C ni 30bob Na sio tinder .

admin unataka 30bob zetu ununue kdf hapo sonford

This is the first non-hoe thread I’ve seen you post.

:D:D:D…umenimalisa #dead

hakuna adblock ya simu?

:D:D

[ATTACH=full]199179[/ATTACH]
i hope uko sawa @under23

Team mharo imekam ikiongozwa na @purp . wewe kwanza unacomment kwa kila thread hii kijiji leo. Nisikupate kwa thread zangu tena. Unda yako dick rider.

Tall mnyama, polmos walipata adabu.
U r next

Na pink handlers I wonder where u get the time. Ama mlichoma ovaries na p2 so no kids to take care off.?
Hawa wanawake unawaona kwa hii kijiji najua ni wale wanono wanashinda wakichana. Brown teeth, fat na dreadlocks.

:smiley: ukipewa sweep, simama panguza vumbi na utulie ghasia

@under23 usikaze haga namna hiyo, huskii nimepewa trophy kwa hiyo pilka pilka
[ATTACH=full]199209[/ATTACH]