admin banae

Hii advert has been popping up on all the threads Niki click for the last month . first of all inakaa ad imeundwa na @cortedivoire na collabo ya @digi . yaani fake fotonjop . secondly huyo mourinho fake anabore Sana na sijawaimpenda since siku za drogba. Thirdly I don’t bet .

Fanya kitu

[ATTACH=full]280914[/ATTACH]

Hehe munene, hizo 7240 notifications utasoma when?

Sema tuu ulitaka watu waone una notifications mingi and to prove yr “importance” kwa hii kijiji. On the contrary those notifications just show us u are an idler like mzee gashwin na hauna akili.

Homosexual thread

Gaylord niaje

[ATTACH=full]280918[/ATTACH]
Ii odimeffi wamelipa admean ama noogle

All I see is peasantry in this thread. From the screenshot I can tell the phone used is a 4.5-5.5 inch device. Probably a Huawei Y3 or something, kitu ya 5k. Memory pia imejaa. Feckin uza notifications ubuy simu.

Wacha kitunguu inukie uncle @Uwesmakei

Which importance? Maleesa hiyo ghaseer ya tea girl kabisa…

Usinitaje ovyo ovyo uncle, tutakosana

Na ukikataa kuona hio advert mkubwa amesema huoni picha zozote kwa site.

Omwami ulidelete profile yako pale Nairaland??
[ATTACH=full]280933[/ATTACH]

welelelele!!!

Kîhiiiiiii humbwa koko ya manspaa chiet taktak ibilisi

Jeisu…what have I just read @uwesmake
Perverts everywhere…everywhere!

:D:D:D:D:D:D

Did you say Huawei Y3?!

Pastor @Sergeant also owns a Huawei Y3.