Admeffi na @digi Tumekataa

Mbona @Purple na @Electronics4u hamnanga akili??
@Old Monk na @Mundu Mulosi mbona kukosa balls …
The boy @digi kihìì should be shot in the head not honoured…

reverse this meffi…ameanza kuhara

TOpic ni @digi kihìì is an insult to this village:D:D
Then you dogs censored everything

why are bonobos like this surely?
hadi ukaunda thread.

wewe unafaa kuonekana sio kuongea…ngitey ìno

Do hivi.
Kuna transformer iko pale kayole junkshen, karibu na kwa akina @uwesmake. Enda UI hug makasiriko na kiwaaaru ziishe.

Gati gaka

wekelea odd hapa niwekelee ama ntume the good old kgb ‘men’ uhare yote mende ii

@sludgist unasumbua

Sababu ya @digi kïhiiiiiiiiiii humbwa koko taktaka ya manispaa chiet ghaseeer ibilisi mkuu

niwache jamaa wa mjengo

Hii wekelea poll na pole zote…

I vote NO for @digi kivichi…ngitey

Ndume mwingine anakuwasha sana is very gaaay

Bado nangoja

keypee

Nukumbushe mdau. Nimeshkika sana juu
Kahûa ni keeru.

I sent a request to admin’s inbox.it hasn’t been actioned

Copy me Mdau. Priss.

Digiiii, am aware you are part of the Kenya talk deep state, that’s why they protect you

Kiche sasa

Hunanga akili:D