Acne

Nimekuja kugundua madem wengi hii Kenya wakona pimples Mingi Kwa USO wengine wakona nazo Hadi Kwa mgongo. Kwani shida huwa wapi?

Ukimdara mgongo hukumuuliza kwenye alizitoa??

hizo chemicals mingi wanapaka in the name of make-up and beauty products eventually destroys their skins

wacha kutomba ma chokoraaa

[ATTACH=full]402428[/ATTACH]

https://www.youtube.com/watch?v=Ai4b7j5a_7M

Kula hawa[ATTACH=full]402431[/ATTACH]

Mmoja alikuwa na pimples Kwa Haga

Can you patent that research coz it’s pretty weird.Picture the samples.

Kaswende hiyo…matako inafaa kuwa smooth

@cortedivoire ni 150 hyo?

[ATTACH=full]402506[/ATTACH]

Allergy ya vitu kadhaa mostly proteins especially from processed foods

swimmers?

not really…its akina beef sausages and smokies