acha niache hii hapa

naskia ngoma ishaiva…evidence ndo hii
[ATTACH=full]47211[/ATTACH]
:rolleyes:

hehehehe,
fun begins in 5, 4, 3, …

2, 1…

He he, someone please call that magufool idiot here.Anything else but this is a disaster.

botoshop mbaya

Magufudhi nitumie as-built drawings tafadhali. Naona kulikuwa na devieshen from the original design.

Mtanzania mjinga kuja hapa.

acha niache hii hapa
[ATTACH=full]47235[/ATTACH]

sijui kama ilipaa angani but hizi pics hapa
[MEDIA=facebook]1123893981014106[/MEDIA]
http://www.jamiiforums.com/attachments/13062030_2023874334504565_8176099004243988933_n-jpg.363491/
http://www.jamiiforums.com/attachments/0de59185-da53-4877-82e4-14719227fc0a-jpg.363489/
http://www.jamiiforums.com/attachments/13626621_993667484080147_448074342841250660_n-1-jpg.363490/

cc @KUNGU THE PILOT ,@Jazzman, are we safe:eek::eek:??

Siwes patikana ndani