Accident Alert

mbisha muhimu

I was driving when I saw it. Unataka nipige mbisha nikidrive alafu nipate accident ndio ulete hekaya hapa?:smiley:

4 Likes

hehehehehehe, umefanya nicheke for the first time today, do this, ukirudi mwambie co-driver Meria anataka mbisha

halafu kila mtu anakuangalia akishindwa huyu baba yetu anataka tubaki Nairobi pekee yetu

Ni ‘kitegauchumi’ cha jamaa fulani… When the time is right inflated quotations for it ‘dualization’ will be submitted

2 Likes

Haziko kwa kodi, heheeee

1 Like

This word doesn’t have good connotations. :D:D:D:D

:D:D:D:D

Last week was worse. Jam ilikuwa daily bumper to bumper. Those trailers make it worse.