Accident Alert: Masimba

[ATTACH=full]160190[/ATTACH]
Deree wa Kaburus still stuck inside after head on collision between two trucks.

:eek::eek:

Head On… As much una jua uko on the right why don’t you slow down, songa kando the other guy apite… It will cost nothing bana

Sasa KWENDA LETA TBT

Ngombe, ata pole huwes sema

Masimba ya Kayole ama gani

Walikuwa wanapimana nini?

Pole sana kwake.

But hii indiscipline kwa barabara ndio hucost life innocent. Dere mmoja nahapo aliplay ukichwa ngumu. Even if uko on your side show some courtesy na usongee mwenzake hata kama ni kutoa miguu zingine nje.

pole kwake. Sasa Mr NEMIS, KWENDA LETA TBT NA SI TAFADHALI. Hutanifanyisha kazi ya last week.

workmates wa meria mata ni kondooo tuu, otherwise pole cc @Meria Mata

Nikama ngombe zinapigana.

Jana a boda boda guy rammed to the side of my car …he was so lucky.

Alighting from the car i thought he was dead.

I took a turn and didnt see him…i just heard puff!

The bike was written off

No bone breakage …just soft tissue injuries

What am i saying: if u see the car ndio amemek mistake kuingia, si atleast ushike break? Ramming onto the vehicle at high speed no screeching …hujashika breaks …utakufa na tutakuzika

Wamezoea ku-bully gari ndogo, until wanaona fellow trucks are game.

Fahali wawili.
Pole sana kwa wahasiriwa

Wewe A- ya somalia mbona kukojolea kibeberu hivi

Hapa najua wote wawili walikuwa wanataka eti kufunzana tabia…

What happens is both drivers think alike…

How’s about stay on your side? I may “songa kando” into ditch while you go along.

Poleni but si mnasemanga ikitoa kishwa…

Thats like 26 million down the drain …aize moja .