Aaaarrrrrghhhhh

Acheni ni ongee peke yangu… niaje mosa? Poa niambie? Me nko tu fyn kutulia tu mzeiya. Ok ni poa wewe endelea tu kutulia. Si baadaye? Poa

Siutoe fom ya chrisi?

Merry Christmas Sir Mosa

Kerry Mristmass…sorre melly chlishmash…

@Mosa

Merry xmas

Niaje. Xmas iko vipi

Same

Uko county gani? Me nko isinya massive

Upusu

Xaxa Moxa

nasaka brown skin

Ketisha D- hukoooooo

A @Mosa Deh! Iyo ngwai ya leo ina mbegu?

hw can yu talk to your self young man hii bangi c managu

Fyt. Xmas iko fyn?

Wako kuruka

Sio mimi nilipost… ilijipost

Leo nimepata ya africa kusini

Iko safi. Naburudika hapa kwa nyumba pekee nikitazama some documentaries.