A teacher commits suicide in school. Kids scream loudly

D minus hapana tambua maneno
https://twitter.com/Chosen_Konrad/status/1700783773007093796

1 Like

Imagine dying a baba zero with null children to bury you. Unazikwa na mzee wa makaa pale kona na mwas wa smokie. Kodiaga change your ways.

8 Likes

muchinga

1 Like

hiyo myi sasa itabidi ikatwe denying children a good shade

2 Likes

Kuna attention seeker huko nyuma. Dramatic bastard than one.

2 Likes

Cowards were never meant to live.

1 Like

Ukijinyonga lazima unyambenyambe alafu uhare

1 Like

si wangeshikilia hio body banae.very unprofessional.

@administrator kwani server zimejaa. i cant post a new topic

pia mimi bana

Mhenga flani alisema lazima apakwe jivu flani kwa mokundu ndio RIP

3 Likes

Hio vita tutashinda

Hanging yourself is a coward way out , a gangster like me nalima trailer kwa road naeda na hao haughty trailer driving fools wenye wamesumbua watu wa tududu kwa highway

ya nini? aangushwe tu. And i see he is stepping on the ground?

100% effective na unaenda pekee yako.

An alert trela dere may swerve maybe kill himself,turnboy,pedestrian,incoming vehicle,nduthiman overtaking on the left eventually spews toxic cargo killing neighbouring inhabitants and you survive.

1 Like

Utakosa kufa uwe paralysed ue ukijiharia hapo kathonzweni hata huyo mke wako anakuondokea.

Fagget jaribu kuoa . Ukipata Bibi msooooori hata ukufe atakua analala hapo kando ya kaburi yako . I beg you please , get a wife . Wacha kupanuliwa mcoondur