A sexy student in S.Africa

Imagine if u are her maths teacher and she is xitted on the front then asks u mwalimu 6+9 ni 69 ama 15? Utamjibu aje?
[ATTACH=full]171456[/ATTACH]
Me: msichana meet me in the staff room

God’s creator???

I hope ni Osungu.dll

watoto high school wanavaa weave?hii ni kunguru tu

kunguru probably on set shooting some video

undefined forehead

Leo hauendi mjengo…?

Vile imesemwa hapo juu, huyu ni kunguru aje masomo ya ziada wenzake wakitoka kwenda kwao nyumbani.

:D:D:D

very average

Substandard, actually poor

shiat…sikuizi talkers wanaonea kunguru a mile away

Leta hiyo TIE nikufungie vizuri.

kunguru ni kunguru tu

kunguru imevaa uniform. You must have a fetish for school girls to believe she is a pupil/student

Beauty and brains is a rare combination.

huondoa madoa sugu

kunguru in uniform

Kunguru Awareness my fren.

Huyo sio mtoto wa shule ni kinyangarika tu hivi hivi ya mtaa sana sana wa pale river road.