A risky solution to a problem!!

Yet someone will be paid in millions . This kind of shit makes me want to pull my hair out.

Wage bill yenyewe ni abnormal to begin with. Governors wapunguzwe ama watolewe kabisaa nao mamca wapunguzwe pia, masenyeta watolewe kabisaa hakuna kitu wanafanya na hiyo nyumba yao ya retired politicians and last but not least women rep watolewe pia. MPs are enough alafu hizi commissions one million zivunjwe na kutupiliwa mbali kama used diapers because majority ni replication of functions. Wadau ni hayo tu kwa sasa.

Wakule kiburi chao.

Jamaa wa Siaya County mpo?

Si ni nyinyi mlisema Raila amesoma katiba hakuna haja ya kusoma?

Wacheni kutusumbua na siasa… You made your bed and you must lie in it, muthafackas

Too much bloated workforce kwa ma county:(

Tulisema na nani? Tukiwa wapi? Brare faga! :mad::saitan::meffi:

Aphana Aphana

I doubt the country government had anything to do with this roundabout. Hii ni kazi ya idlers