6 dead in matatu trailer accident on the Webuye Eldoret road

https://www.youtube.com/watch?v=vKsrRDBMVjk

Nini Hua mbaya na hii barabara? Lost 12 relatives at once on this road

God, no!

Damn.
Pole sana.

Nimeona hii ripoti kwa kibandaski…nimeamua wacha jua ipoe tu ni stroll mpaka mahali naenda.

Damn…once…very painful…pole mkubwa

We buried them the same day imagine 12 caskets of people you loved ah staki kukumbuka

Pole sana Elder

Btw Jua Kali & Kaburengu junction huwa na nuksi sana.

I’d rather use the longer eld- kitale- webuye route.

Pole

Barabara haina shida. Shida ni nyinyi madereva.