2 bedroom under 30k

Do they exist in Nairobi?

Uthiru, kinoo, kasarani, kahawa west, gumba, roysambu satellite, ngong, kitengela.
30k hata 3bed utapata…

Area ni poa? Ama Waizi watanimaliza

Go to Greatwall Apartments, Syokimau. 28K, 3 bedrooms and secure.And even cheaper in Greatwall, AthiRiver.

Choose a specific area then enda ground utapata nyumba. If interested in lower kabete kuja inbox i will connect you to some agent(s)

Ajipange kupambana na traffic daily, vumbi na kununua drinking water

Maswali zingine watu huuliza hapa zinakaaga tu bweha. Why do ktalkers pretend soo much vile wako high level? Are you sure you don’t know kama kuna nyumba za less than 30k Nairobi? Come on and get off your high horse

I’m in juja and the whole area is like 40k+

Why does this sound like a show off of sorts? Uko sure hujui kama kuna nyumba za io bei, au ni kupima tu virragers? Anyway, now that tushajua uko na 30k…

Ingia utawala. 2 bedroom master ensuite from 20k utapata- new modern units.

Ruiru, kairo, kimbo, kenyatta road- izo sides, 2 bed na 20-25 you get a good one.

Paipu 2bed ni 13k

Syokimau 2 bed from 25k ivi utapata.

Hio ni juja gani? Juja kuna mpaka 2bdr za 18k… what are talking about!!

W

hich Juja? Wacha zako buana 20k unakamata 2 br

Lies. Juja 2 bedroom utapata about 15k - 18k. Karibu na Juja Square (karibu na stage).
Around jkuat ata 12-13 utapata.

k road - 15-18k 2 br

karasari (seasons, lumumba) - 18k+
Closer to tao than syokimau

Hapa mbona unataka danganya sisi buana ati juja 2bdrm 40k? Hii ni bei ya South B/C, Langata etc…Hata less than 30k very possible Thika Rd, Mirema Drive, Ruaka, Ndenderu eish boss uko serious kweli umetafuta?

I hate Nairobi, how do you Guys survive with the pressure btw poor housing structures, Water pollution, mugging, congestion and traffic . Cunt relate.

I love nairobi but for the sake of peace of mind…wacha ikae.
Hio 30k ni karibu matofali 4200 or 2800 to 3300 bricks za quarry na una anza kujenga.

rongai 15k

Unajenga kwa hewa? :smiley:
I was waiting for this comparison. Watu wa simiti mnakuanga na options zingine hazi make sense. Wacha nikule mbuta na hiyo 1k ya simiti.

Comparison ingekua fanya hivi fanya vile…i just put it out there…hio ingine ya kujenga kwa hewa hata sitagusa.

Ni wapi samiti inauzwa 1k? Bei ya juu sana ni 600 bob.Uliza vitu uambiwe

Hekaya ya jaba