17 years old Kienyeji

Almost messed up a big one, kienyeji safi alimaliza highschool kumbe miaka bado. Wakuu niliona jela na macho, all the stories za K-talk flashed on my mind. Nasema asante.

4 Likes

Uliza miaka kwanza. Mimi nangojea kamoja kafike 18 hapa nikamue.

Ocha wamekauka, thought ni 21 :man_facepalming:t6:… ilikuwa close banae, nimekupata Bro :facepunch:

1 Like

Kuna Moja alinidanganya Ako 19yrs juzi

2 Likes

Tulisema kienyeji akam na copy ya id kama ameweka signature pia ukideenyer akue ameuma original id shouting am over 18 years old